CONTACT US

TUNAKARIBISHA MATANGAZO AINA ZOTE KWA BEI NAFUU
  Karibu sana katika Blog yetu hii ipendwayo na itazamwayo na fans wengi ili utangaze biashara yako hapa , kama wewe umefika hapa basi hata wateja wako matangazo yako yatawafikia haraka kama utatangaza na Somewhere Blog,Blog yetu inasomwa na watu wengi sana so utajijengea mazingira mazuri ya biashara yako, kila tangazo litaambatana na offer maalum ya punguzo la bei na muda wa nyongeza wa tangazo lako,karibu utangaze nasi ili wateja wako wakufikie kwa haraka zaidi..


MARKETING MANAGER,
JUMANNE MOHAMMED
CONTACTS:   0712 074 273
                          0788 365 680
E-mail:    somewhereblog4u@gmail.com
Website: www.allswaggazz.blogspot.com
DAR ES SALAAM
TANZANIA 


MATANGAZO YAFUATAYO NI FREE KWA WOTE
  1. BIRTHAY
  2. HARUSI/K,PARTY/SENDOFF N.K
  3. TANGAZO LA KIFO
  4. KUPOTEA NYAKALA/MTU/AU CHOCHOTE
  5. PART ZA MITANDAO e.g BBM PARTY
N:B: kama unahitaji tukutangazie matangazo ya bure hapo juu wasiliana nasi na contacts hizo hapo juu au tutumie picha za tukio na maelezo kupitia contact zetu hapo juu.
      Ahsanteni sana kwa kuwa nasi,
                           KARIBUNI.

No comments:

Post a Comment

SHARE

TOA MAONI YAKO KUHUSU POST HII

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...